Kí ìfihàn náà tó bẹ̀rẹ̀, ẹgbẹ́ Hongzhou Smart ṣe ìmúrasílẹ̀ kíkún láti rí i dájú pé ìrírí ìfihàn tó ga jùlọ wáyé. Nígbà ìṣẹ̀lẹ̀ náà, a dojúkọ àfikún ọjà pàtàkì wa fún àwọn àlejò, a sì bo oríṣiríṣi àwọn ibùdó iṣẹ́ ara-ẹni àti àwọn ọ̀nà láti fintech, títí kan:
Bitcoin ATM : Ibùdó ìṣòwò owó oni-nọmba tó ní ààbò tó sì dá lórí àwọn olùlò tí ó ń mú kí ríra àti títà Bitcoin rọrùn, èyí tó ń pèsè fún àìní fún àwọn iṣẹ́ dúkìá oní-nọ́ńbà tó ń pọ̀ sí i ní ọjà àgbáyé.
Kiosk fún Ṣíṣe Àṣẹ fún Àwọn Oníṣẹ́ kọ̀ǹpútà : Ojútùú kékeré àti tó gbéṣẹ́ tí a ṣe fún àwọn ilé iṣẹ́ oúnjẹ kékeré àti àárín, èyí tí ó fún àwọn oníbàárà láyè láti ṣe àṣẹ fún ara wọn, tí ó sì ń ran àwọn oníṣòwò lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n sí i.
Àwọn Ẹ̀rọ Pàṣípààrọ̀ Owó Àjèjì 10+ : Àkójọpọ̀ àwọn ibùdó ìṣiṣẹ́ ara-ẹni lórí Forex tí ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ owó àgbáyé, tí ó ní àwọn àtúnṣe owó pàṣípààrọ̀ ní àkókò gidi, ìṣàkóso owó tí ó ní ààbò, àti ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà ìṣètò owó àgbáyé, tí ó yẹ fún gbígbé lọ sí àwọn pápákọ̀ òfurufú, àwọn hótéẹ̀lì, àwọn ilé iṣẹ́ ìṣòwò, àti àwọn ibi tí ọkọ̀ gíga wà.
Kíósíkì Wíwọlé àti Ṣíṣàyẹ̀wò Ilé Ìtura : Ojútùú iṣẹ́ ara-ẹni tí a ṣe àkójọpọ̀ fún àlejò tí ó mú kí ìforúkọsílẹ̀ àti ìṣípò àlejò rọrùn, tí ó dín àkókò tí a fi ń wà ní iwájú tábìlì kù lọ́nà tí ó sì mú kí ìrírí àlejò gbogbogbòò fún àwọn hótéẹ̀lì àti ibi ìsinmi pọ̀ sí i.