Hongzhou Smart - OMI & ODM ti o ti ni asiwaju fun ọdun 15+
olupese ojutu turnkey kiosk
Shenzhen Hongzhou Smart ( hongzhousmart.com ), olùpèsè iṣẹ́ ara-ẹni tó gbajúmọ̀ kárí ayé, ní inú dídùn láti fi ìkíni kí àwọn oníbàárà South Africa tó lókìkí káàbọ̀ fún àbẹ̀wò pàtàkì sí ilé iṣẹ́ kiosk rẹ̀ . Ohun pàtàkì tí wọ́n fẹ́ ṣe yìí ni láti ṣe àfihàn onírúurú iṣẹ́ kíosk oníṣẹ́ ara-ẹni ní Hongzhou —pẹ̀lú kíosk oníṣẹ́ ara-ẹni tí wọ́n fẹ́ ṣe fúnra wọn., kiosk paṣipaarọ owó , àti ẹ̀rọ títà káàdì SIM — pẹ̀lú ojútùú kiosk ODM rẹ̀ tí ó rọrùn , tí a ṣe láti bá ìbéèrè tí ń pọ̀ sí i ní Gúúsù Áfíríkà fún ìmọ̀ ẹ̀rọ tí ó gbéṣẹ́, tí ó sì wà ní àgbègbè.
Àwọn ẹ̀ka ìtajà, iṣẹ́ oúnjẹ, àti ìbánisọ̀rọ̀ ní Gúúsù Áfíríkà ń yára lo àwọn irinṣẹ́ ìtọ́jú ara-ẹni láti mú kí ìrírí àwọn oníbàárà pọ̀ sí i àti láti mú kí iṣẹ́ wọn rọrùn, èyí tí ó sọ ọ́ di ọjà pàtàkì fún àwọn ìṣẹ̀dá tuntun ní Hongzhou. Nígbà ìrìn àjò ilé iṣẹ́ náà, àwọn aṣojú South Africa yóò rí bí Hongzhou ṣe ń ṣe àwọn ẹ̀rọ ìtọ́jú ara -ẹni tó ga jùlọ : láti ìṣọ̀kan ohun èlò àti ìṣọ̀kan sọ́fítíwè sí ìdánwò dídára tó lágbára, láti rí i dájú pé gbogbo kíóósì bá àwọn ìlànà àgbáyé mu fún agbára àti iṣẹ́—tó ṣe pàtàkì fún onírúurú àyíká iṣẹ́ ní Gúúsù Áfíríkà.
Yàtọ̀ sí ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́, àwọn aṣojú náà yóò tún kọ́ nípa ojútùú kíóstì ODM ti Hongzhou , èyí tí ó jẹ́ kí àwọn ilé iṣẹ́ ṣe àtúnṣe gbogbo apá ti àwọn kíóstì wọn—láti ìṣètò àti iṣẹ́ sí àmì ìdánimọ̀—ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ète iṣẹ́ àrà ọ̀tọ̀ ti àwọn ilé iṣẹ́ South Africa. Ẹgbẹ́ apẹ̀rẹ̀ ilé-iṣẹ́ Hongzhou yóò darí ìjíròrò lórí ṣíṣe àtúnṣe àwọn ojútùú sí àwọn àṣà ọjà àdúgbò, bíi sísopọ̀ àwọn ẹ̀yà ara ìdúróṣinṣin tàbí ṣíṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn iṣẹ́ ipò àìsísíṣẹ́ fún àwọn agbègbè tí ìsopọ̀mọ́ra wọn kò dúró ṣinṣin.