Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
Kabi'ar Wutar Lantarki ta Musamman ta Sheet Karfe OEM ODM
| 1. Shin kai mai ƙera kaya ne? |
| ---Eh, muna yi. Barka da zuwa ziyartar masana'antarmu a kowane lokaci. |
| 2. Ta yaya Hongzhou ke sarrafa ingancin? |
| ---A lokacin sarrafawa, ma'aikacin injin aiki yana duba kowanne girma dabam-dabam da kansa. |
| ---Bayan an gama dukkan ɓangaren farko, za a nuna wa QA don cikakken dubawa. |
| ---Kafin jigilar kaya, QA za ta duba bisa ga ka'idar duba samfurin ISO don samar da taro. |
| 3. Yaya ake magance korafe-korafen? |
| ---Idan akwai wani korafi bayan an samu kayan, da fatan za a nuna mana hotuna da cikakkun bayanan koke-koke, za mu duba |
| tare da sashen samarwa da sashen QC. Nan da nan kuma a ba da maganin warwarewa cikin awanni 6. |
Idan kuna buƙatar gyara, za mu shirya gyara cikin gaggawa kuma mu aika muku da sabon maye gurbin cikin kwana 5. Hongzhou za ta ɗauki dukkan kuɗin (gami da kuɗin jigilar kaya). |
| 4. Menene lokacin biyan kuɗi? |
| ---100% T/T a gaba kamar yadda aka saba; 50% ajiya, 50% ma'auni ta hanyar T/T kafin jigilar kaya. |
| 5. Menene lokacin isarwa? |
| ---A al'ada, kwanaki 5-7 na aiki don samfur. Kwanaki 7-25 na aiki don samar da kayayyaki da yawa. |
| ---Idan akwai wani ɓangare na gaggawa, za mu iya samar da fifikon sarrafawa da kuma sarrafa lokacin isarwa kamar yadda kuke buƙata. |
| 6. Menene ma'aunin fakitin? |
| ---Raba akwatin filastik na Blister ko Bubble Wrap/Lu'u-lu'u, kada a yi karce ko lalacewa. |
| 7. Za mu iya samun samfurin? |
| --- Ana iya bayar da samfurin, abokan ciniki za su ɗauki nauyin jigilar kaya. |
RELATED PRODUCTS