Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
CURRENCY EXCHANGE
Magani mai hulɗa don Banki, Filin Jirgin Sama, Otal, Inji
Musayar kuɗin ƙasashen waje aiki ne na kuɗi da aka saba yi a rayuwar yau da kullun. Ko dai tafiya ƙasashen waje ne, karatu a ƙasashen waje, ko gudanar da cinikin ƙasashen waje, yana iya zama dole a mayar da kuɗin zuwa wani.
Kiosks ɗin musayar kuɗi masu hulɗa da kai suna ba da hanyoyi masu ƙirƙira don gamsar da abokan cinikin ku. Wasu daga cikin ayyukan kiosks na ayyuka da aka fi amfani da su sun haɗa da: musanya kuɗin ƙasashen waje da kuɗin gida / kuɗin gida da kuɗin ƙasashen waje / musayar kuɗi ta hanyoyi biyu.
Dangane da ayyukan da kuke buƙata, kiosks na ayyukan kuɗi na iya zuwa da girma dabam-dabam da siffofi, gami da na'urorin da aka ɗora a ƙasa, tebur, da bango. Gyaran kiosks na HONGZHOU yana sauƙaƙa samun ainihin abin da kuke buƙata.