Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
PRODUCT DETAILS
Ayyukan asibiti iri-iri, tun daga binciken bayanai na gabaɗaya, rajistar alƙawura, nunin ci gaban shawarwari, bayar da tikiti, buga rahotannin gwaji zuwa biyan kuɗi.
Kiosk na Asibiti mai wayo don Shiga Marasa Lafiya da Biyan Kuɗin Rijista yana gano marasa lafiya ta katin shaida/Fasfo, Katin Inshorar Jama'a, Facial tare da gano kai tsaye, wanda ke tabbatar da cewa majiyyaci mutum ne na gaske kuma mutumin da ya dace. Kiosk ɗinmu na wayo zai inganta kwararar marasa lafiya a asibitoci da asibitoci tare da Tsarin Gudanar da Guduwar Marasa Lafiya na Hongzhou wanda aka tsara musamman wanda ke ba da damar gudanarwa don tsara ma'aikata, albarkatu da layukan marasa lafiya yadda ya kamata don marasa lafiya su sami kulawar da ta dace a lokacin da ya dace a cikin yanayi mai daɗi da rashin wahala.
Tun daga lokacin da aka duba marasa lafiya zuwa lokacin da aka kira su zuwa ga ma'aikatan lafiya da kuma lokacin da aka yi musu alƙawari, tsarin kula da kiosk na Hongzhou yana ba asibitoci da asibitoci damar tsara tafiyar marasa lafiya, da kuma tsara lokutan jira marasa lafiya yadda ya kamata, da kuma tsara dukkan hanyoyin da marasa lafiya ke bi a asibitoci da wuraren kula da marasa lafiya.
Kiosks ɗin rajistar marasa lafiya suna mai da hankali kan lafiya da aminci. Kiosks ɗin rajistar marasa lafiya suna ba ma'aikata damar mai da hankali kan abin da ke da mahimmanci - daidaita tsarin rajistar da kuma ba da damar rage hulɗar ɗan adam da ma'aikatan kantin ku.
Kiosk ɗin Rijistar Lafiya na ɗaya daga cikin ƙirar Kiosk na musamman da aka yi a Hongzhou, ayyukan asibiti na gaba ɗaya, tun daga binciken bayanai na gabaɗaya, rajistar alƙawura, nunin ci gaban shawarwari, bayar da tikiti, buga rahotanni zuwa atomatik na biyan kuɗi. Kiosk na sabis na kai tsaye na asibiti mai aiki da yawa zai ba da sabis na tsayawa ɗaya. Ana amfani da Kiosk na Asibiti don rage hulɗa ta jiki tsakanin ma'aikatan rajista da marasa lafiya da kuma hanzarta gano marasa lafiya da ke buƙatar kulawa nan take. Rahoton Gwaji, biyan kuɗi da kuɗaɗen da za a iya biya cikin sauƙi ta hanyar kiosk na sabis na kai, yana 'yantar da ma'aikatan kanti don yin ƙarin ayyuka ko amsa tambayoyi daga wasu marasa lafiya.
Aikace-aikacen: Rajistar asibiti, rahoton likita na kai-tsaye
◆ Babbar uwa ta masana'antu, tana tallafawa tsarin Windows
◆ Allon nuni mai inci 21.5 da kuma allon taɓawa mai ƙarfin capacitive
◆ Buga takarda A4 tare da babban gudu
◆ Firintar rasit tare da yankewa ta atomatik
◆ Yana goyan bayan katin shaida wanda ke bin ƙa'idodin lSO/EC 14443-2
◆ Jiki mai ƙarfi, ƙira mai sauƙi, mai kyau da kyau
◆ Lasifikar da aka gina a ciki don samar da tasirin sauti na sitiriyo
◆ Kabad ɗin da aka kulle don tabbatar da tsaron cikin gida yayin da ake kula da shi cikin sauƙi
tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
RELATED PRODUCTS