Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
Kiosk na cajin wayar hannu na OEM tare da aikin talla a filin jirgin sama da kuma kantin siyayya
Kamfaninmu:
Muna da takardar shaidar ISO9001, ISO13485 IATF16949 kuma kamfanin UL ya amince da shi. A matsayinmu na babban mai samar da mafita na Smart POS da kiosk, Hongzhou ta tsara, ƙera kuma ta isar da sama da raka'a 450,000 na Kiosks na Kai zuwa kasuwar duniya.
Tare da manyan masana'antar ƙarfe masu inganci da kuma samar da layukan taro na lantarki (SMT&DIP), Hongzhou Muna haɓakawa da ƙera mafi kyawun fasahar hardware da firmware don tashoshin sabis na kai da Smart POS, za mu iya ba abokin ciniki mafita ta ODM da OEM daga ƙirar kiosk, masana'anta na kiosk , zaɓin module na aikin kiosk, taron kiosk da gwajin kiosk a gida.
Dangane da ƙira mai kyau, haɗakar POS mai ƙarfi da kayan aikin Kiosk, mafita mai sauƙi, samfurinmu na Smart POS da sabis na kai suna da fa'idar ƙarfin samar da rukuni mai tsayi, tsari mai araha, da haɗin gwiwar abokin ciniki mai kyau, yana ba mu damar ba da amsa cikin sauri ga buƙatun POS da kiosk na abokin ciniki.
Maganin Smart POS ɗinmu da kiosk sun shahara a ƙasashe sama da 90, sun haɗa da POS na biyan kuɗi mai wayo guda ɗaya, ATM/CDM na banki, kiosk na musayar kuɗi, kiosk na bayanai, kiosk na rajista a otal, kiosk na layi, kiosk na tikiti, kiosk na sake amfani da shi, kiosk na asibiti, kiosk na bincike, kiosk na ɗakin karatu, Alamar dijital, kiosk na biyan kuɗi, kiosk na hulɗa, kiosk na siyarwa da sauransu. Ana amfani da su sosai a Gwamnati, Banki, Tsaro, Zirga-zirga, Babban Shago, Otal, Kasuwanci, Sadarwa, Sufuri, Asibitoci, Magani, Yanayi da Cinema, Siyayya ta kasuwanci, harkokin birni, Inshorar zamantakewa, Kare Muhalli da sauransu.
Bayani dalla-dalla:
| A'a. | Sassan | Babban Bayani |
| 1 | Hukumar masana'antu | tare da adaftar USB Audio |
| 2 | 4GRouter | / |
| 3 | Katin TF | 16G |
| 4 | Kariyar tabawa | inci 21.5 |
| 5 | Kyamara | Girman Jeri |
| 6 | Tsarin Makullin Kabad | Girman |
| 7 | Hukumar Kula da Kulle | Makullan CU guda ɗaya suna sarrafa su |
| 8 | Hasken Musamman na LED | Shuɗi/Ja |
| 9 | Caja na USB HUB | Fitar da Wutar Lantarki |
| 10 | Ƙarawa | Lasifika masu ƙarfi guda biyu don Stereo, 8Ω 5W. |
| 11 | Kebul na caji na USB | Tape-c, Micro-USB, APPLE |
FAQ:
Q1: Shin kai ne mai ƙera kaya?
A1: Ee, muna nan kuma an karɓi OEM & ODM
Q2: Menene MOQ ɗinku?
A2: Akwai samfuri ɗaya.
Q3: Menene lokacin jagora?
A3: Kwanaki 7~35
T4: Menene garantin ku na kiosk ɗin biyan kuɗi?
A4: Garanti na shekara 1 daga ranar jigilar kaya.
Q5: Menene hanyoyin biyan kuɗin ku?
A5: T/T, L/C, Western Union, Katin Kiredit, MoneyGram, da sauransu.
Q6: Menene hanyar sufuri?
A6: Ta teku, ta jirgin sama, ta mai aikawa
Q7: Menene sharuɗɗan ciniki?
A7: EXW, FOB, CIF, sune sharuɗɗan ciniki na yau da kullun da muke amfani da su
Tuntube mu:
RELATED PRODUCTS