Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
M A matsayinta na jagora a kasuwa a cikin kiosks na ƙira na musamman, Hongzhou Smart tana ba da ingantaccen fayil na mafita na kiosk a cikin cikakken kewayon sabis na kai tsaye. Daga aikace-aikacen yau da kullun don Gidan Abinci, Asibiti, Otal, Dillalai, Gwamnati da Kuɗi, HR, , Filin Jirgin Sama, Ayyukan Sadarwa zuwa dandamali na musamman "marasa tsari" a cikin kasuwanni masu tasowa kamar Bitcoin, Canjin Kuɗi, Raba Kekuna, Hongzhou Smart tana da ƙwarewa sosai kuma tana da nasara a kusan kowace kasuwa ta sabis na kai. Kwarewar kiosk na Smart na Hongzhou ya kasance yana tsaye don inganci, aminci da kirkire-kirkire.
Jerin halayen sabis na musamman namu:
- Tsarin kiosk mai kyau da kuma kyau (na ciki da waje)
- Masana'antu masu laushi, samarwa da gwaji a cikin gida
- Tsarin ingancin ISO mai ƙarfi da ƙungiyar kula da inganci mai aminci
- Haɗin kayan aikin Kiosk mai ƙarfi
– Sadarwa ta ƙwararru da fasaha
– Amsa da sauri da kuma ɗaukar mataki cikin sauri ga buƙatun abokin ciniki
Duk wannan ya ta'allaka ne akan abu ɗaya - ikon Hongzhou Smart na sauƙaƙe nasarar ku na dogon lokaci. Tare da tsarin ƙirar kiosk na musamman wanda aka gyara wanda ya dace da dukkan mahimman abubuwan da ke cikin ƙwarewar ƙirar abokin ciniki, Hongzhou yana sauƙaƙa isar da samfuran da aka saba da su da ƙira na musamman cikin sauri da inganci.
RELATED PRODUCTS