Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
Hongzhou Smart tana farin cikin yi wa abokan cinikinta 'yan Mongolia maraba mai kyau yayin da suke ziyartar cibiyar don gano sabbin hanyoyin magance matsalolin fasahar musayar kuɗi.
A lokacin ziyarar tasu, za a yi wa tawagar 'yan Mongolia cikakken rangadin cibiyar kera kayayyaki ta zamani, inda za su iya lura da daidaito da kirkire-kirkire da ake amfani da su wajen samar da kiosks na musayar kuɗi. Tawagar Hongzhou za ta nuna ƙwarewarta a:
Ingantaccen mafita mai inganci da aminci wanda aka tsara don canza kuɗin ƙasashen waje zuwa kuɗin gida, wanda ya dace da wuraren da cunkoson ababen hawa ke da yawa kamar filayen jirgin sama, otal-otal, da wuraren yawon buɗe ido.
Tana iya karɓar kuɗaɗen ƙasashen waje daga wasu ƙasashe ta kuma musanya su da kuɗin gida na Mongolia.
Misali:USD/EUR/JPY → MNT
Na'urar Musayar Kuɗi Mai Hanya Biyu
Tsarin da ke ba masu amfani damar musayar kuɗaɗen waje da na gida, wanda ke ba da sassauci da sauƙi.
Yana iya ɗaukar nau'ikan kuɗaɗe daban-daban daga ƙasashe daban-daban, kamar kuɗaɗen kuɗi guda 4 MNT/USD/EUR/JPY. Yi musayar kuɗi ta hanyar da ba ta dace ba tsakanin kuɗaɗen kuɗi guda 4;
An jera kamar haka:
Sauran Zaɓuɓɓukan Keɓancewa : Maganganu da aka tsara don biyan buƙatun musamman na kasuwar Mongolia, gami da tallafin harshe, sarrafa kuɗi da yawa, da haɗa kai da tsarin banki na gida.
Muna fatan samun kyakkyawar ziyara da haɗin gwiwa, tare da haɓaka haɗin gwiwa mai ƙarfi da abokan cinikinta na Mongolia.
Idan kuma kuna sha'awar ziyartar Hongzhou Smart Kiosk Factory, tuntuɓe mu yanzu!