Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
Mai tsabtace fuska ta hanyar amfani da goga mai ɗaukar hoto na Ultrasonic mai ɗaukar hoto
Maganin wanke fata naka samfurin kula da fata ne na mutum wanda ba ya hana ruwa shiga kuma yana da kyau don gida da tafiya.
Samfurin na iya tsaftace fata sosai da kuma share kayan kwalliyar da suka rage ta hanyar girgiza kai mai yawan gaske wanda zai iya taimakawa mai tsaftace fata wajen samar da ƙarin kumfa.
Wannan samfurin zai iya sa fatar jikinka ta zama mai laushi, sabo da lafiya.
Bugu da ƙari, muna samar da kan buroshi daban-daban don nau'ikan fata daban-daban da kuma amfani daban-daban.
Aikin Bluetooth madadin ne.
1. Sabis na Ƙwararru: Samar da mafi kyawun ayyukan kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace ga kowane abokin ciniki.
2. Garanti: Duk samfuran suna jin daɗin garantin shekara 1 kyauta.
3. Tsarin Kula da Inganci Mai Tsanani (QC): Duk samfuranmu sun cika ƙa'idar CE da ROHS.
| 1. Shin kai mai ƙera kaya ne ko kuma kamfanin ciniki? | ||||||
| Mu ne ainihin masu haɓakawa kuma masu ƙera kayan kwalliya da kulawa na sirri, muna ba da sabis na OEM da ODM na tsayawa ɗaya ga duk abokan hulɗa a duk faɗin duniya. | ||||||
| 2. Shin kayayyakinku sun yi daidai da ƙa'idodinmu? | ||||||
| Ee, samfuranmu na iya cin jarabawar kamar yadda kuke buƙata, misali: CE, RoHS, ISO9001. | ||||||
| 3. Ta yaya kake sarrafa ingancin? | ||||||
Muna da cikakken tsarin QC (IQC, IPQC, FQC, ƙungiyar OQC), injiniyoyin samfura na ƙwararru da kuma ci gaba da aiki tsarin ingantawa. | ||||||
| 4. Za ku iya ba mu rangwame mai kyau? | ||||||
| Tabbas, za a bayar da rangwame mai kyau ga yawan ku kuma a tabbatar da oda cikin sauri. | ||||||
| 5. Za ku iya amincewa da duba QC na ɓangare na uku? | ||||||
| Eh. A gaskiya ma, yawanci muna ba abokan cinikinmu shawarar su yi hakan don tabbatar da haƙƙinsu. | ||||||
| 6. Me yasa za mu zaɓe mu? | ||||||
| Ƙwararrun ma'aikata kuma gogaggun ma'aikatan bincike da ci gaba. | ||||||
| Tsarin kula da inganci mai aminci da tsauri. | ||||||
Kwarewa a fannin yin hidima ga abokan ciniki daban-daban: Lild, MPLhome, CLARINS, COLLISTAR, Purasonic, Pechoin, NIVEA, Combi, Kai, da sauransu. |
RELATED PRODUCTS