Hongzhou Wayo - Shekaru 15+ Jagorancin OEM & ODM
Mai ƙera mafita na kiosk turnkey
Kiosks na yin odar kai ɗaya ne daga cikin kiosks na musamman da aka ƙera don biyan buƙatun gidajen cin abinci na musamman. Gidan Abinci Kiosks na yin odar kai tare da allon taɓawa da kayan aiki masu haɗawa don sarrafa biyan kuɗi ba tare da kuɗi ba, rage layi da lokacin biyan kuɗi, ƙwarewar hulɗa suna ƙara ingancin tsarin oda da kuma samar da sauƙi ga masu cin abinci da masu hidima.
Siffofi
※ Alamar da za a iya keɓancewa da kuma nuna menu
※ Matakai masu sauƙi na oda ga baƙi
※ Nuna farashi ta atomatik don ƙarin abubuwa ko haɗuwa
※ Haɗin kai mara matsala tare da Tashar POS
※ Sauƙin biyan kuɗi ba tare da tsabar kuɗi ba yana tallafawa zare kuɗi, bashi, Apple Pay, Ali Pay, Wechat Pay da sauransu.
※ Cikakken rahoto don fahimtar fifikon abokan ciniki
Kasada
※ Gabatar da tallace-tallace akai-akai, haɓakawa, da kuma buƙatun da suka shafi siyarwa suna haɗuwa don ƙara darajar oda (a matsakaici 20-30)
※ Ana samun tanadin kuɗin aiki da ciniki ta hanyar mu'amalar tallace-tallace da abokan ciniki ke gudanarwa.
※ Gudummawar da membobin ƙungiyar gidan abinci ke bayarwa ana sake mai da hankali kan wasu matakai na hidimar baƙi, gami da ƙarin membobin ƙungiyar a ɗakin girki a duk lokacin da ake tuƙi, da kuma isar da oda ta farko da kuma sake cika abin sha a teburi.