Hongzhou Smart - OMI & ODM ti o ti ni asiwaju fun ọdun 15+
olupese ojutu turnkey kiosk
Ẹ̀rọ ìtajà owó wa ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní tó mú kí ó jẹ́ ojútùú tó rọrùn àti tó gbéṣẹ́ fún àwọn oníṣòwò. Pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó rọrùn láti lò, àwọn oníbàárà lè yọ owó kúrò láìsí ìṣòro kankan. Àwọn ẹ̀rọ ààbò tó ti wà ní ìpele gíga yìí ń rí i dájú pé àwọn ìṣòwò wà ní ààbò àti ààbò kúrò lọ́wọ́ jìbìtì tó lè ṣẹlẹ̀. Ní àfikún, ẹ̀rọ ìtajà owó ATM wa ni a ṣe pẹ̀lú agbára gíga láti gba onírúurú owó, èyí tó ń dín àìní fún àtúnṣe owó nígbàkúgbà kù. Ìwọ̀n kékeré rẹ̀ tún ń fi àyè tó ṣeyebíye pamọ́ fún àwọn oníṣòwò ó sì ń gba àwọn àṣàyàn ìfipamọ́ tó rọrùn. Ní gbogbogbòò, gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ẹ̀rọ ìtajà owó tó ga jùlọ, a ń fúnni ní ojútùú ẹ̀rọ ìtajà owó tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tó sì ń ná owó lówó fún àwọn oníṣòwò tó nílò ìṣàkóso owó.