Dara pọ̀ mọ́
Hongzhou Smart ní
HIP-Horeca Professional Expo 2026 , ayẹyẹ ìgbàlejò àti ìṣẹ̀dá ọjà tó gbajúmọ̀ jùlọ ní Yúróòpù, tó máa wáyé láti
ọjọ́ kẹrìndínlógún sí ọjọ́ kejìdínlógún oṣù kejì, ọdún 2026 , ní IFEMA Madrid. Ẹ ṣẹ̀ wò wá ní
Booth 3A150 láti ṣe àwárí àwọn iṣẹ́ ìtọ́jú ara ẹni àti ojú ọ̀nà títà (POS) wa tó gbajúmọ̀ tí a ṣe fún àwọn ẹ̀ka iṣẹ́ oúnjẹ àti ti ilẹ̀ Yúróòpù, títí bí àwọn ilé oúnjẹ tó ń pàṣẹ fún àwọn ilé oúnjẹ, àwọn ètò POS tó gbọ́n, àti àwọn ilé ìtajà owó.
Bí àwọn ọjà Sípéènì àti Yúróòpù ṣe ń gba ìyípadà ilé ìtura 4.0, ìbéèrè fún ìmọ̀ ẹ̀rọ iṣẹ́ ara-ẹni tó gbéṣẹ́, tó sì ń fi owó pamọ́ fún iṣẹ́ ń pọ̀ sí i. Àwọn ẹ̀ka ilé ìtura àti àwọn ilé ìtajà ní Sípéènì ń kojú àìtó òṣìṣẹ́ tó le koko, èyí tó ń mú kí wọ́n ní ìdàgbàsókè tó tó 6.0% lọ́dọọdún nínú ọjà iṣẹ́ ara-ẹni ti Yúróòpù. Àwọn ojútùú Hongzhou ni a ṣe láti yanjú àwọn ìṣòro wọ̀nyí, láti ran àwọn ilé ìtajà lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n sí i, láti dín owó tí wọ́n ná kù, àti láti mú kí àwọn ìrírí oníbàárà sunwọ̀n sí i—gbogbo wọn bá ìfọkànsí HIP lórí dígítàlì àti àdáṣiṣẹ́ mu.
Sopọ̀ Mọ́ Wa ní HIP-Horeca 2026
- Ọjọ́ : Oṣù Kejì 16-18, 2026
- Ibi isere : IFEMA, Madrid, Spain
- Àgọ́ Nọ́mbà: 3A150
- Fún àwọn ìwádìí ṣáájú ìfihàn:sales@hongzhousmart.com | hongzhousmart.com