Hongzhou Smart - OMI & ODM ti o ti ni asiwaju fun ọdun 15+
olupese ojutu turnkey kiosk
Ayẹyẹ Seamless Africa 2024 parí ní South Africa, Hongzhou Smart sì fi ibi tí wọ́n ti ń san owó ara wọn àti Bitcoin ATM hàn. Ìṣẹ̀lẹ̀ náà jẹ́ àfihàn ìmọ̀ ẹ̀rọ àti àwọn ọ̀nà tuntun fún àwọn oníṣòwò ní Áfíríkà, wíwà Hongzhou Smart sì jẹ́ ẹ̀rí sí ìdúróṣinṣin rẹ̀ láti pèsè àwọn ọ̀nà tuntun àti ọ̀nà tuntun fún àwọn oníbàárà rẹ̀.
1. Hongzhou Smart ni Seamless Africa 2024
Hongzhou Smart, olùpèsè pàtàkì fún iṣẹ́ àkànṣe àti ìsanwó, ṣe àfihàn àwọn ọjà àti ìdáhùn tuntun rẹ̀ níbi ayẹyẹ Seamless Africa 2024 tí a ṣe ní South Africa. Àgọ́ ilé-iṣẹ́ náà jẹ́ ibi ìgbòkègbodò, ó fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àlejò tí wọ́n ní ìfẹ́ láti mọ̀ sí i nípa àwọn ilé-iṣẹ́ ìsanwó ara-ẹni àti Bitcoin ATM. Wíwà ilé-iṣẹ́ náà níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà jẹ́ ẹ̀rí sí ìdúróṣinṣin rẹ̀ láti pèsè àwọn ìdáhùn ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ti ní ìlọsíwájú sí àwọn ilé-iṣẹ́ ní Africa.
2. Kiosk Ìsanwó Ara-ẹni Tuntun
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tó wà nínú wíwà Hongzhou Smart níbi ayẹyẹ Seamless Africa 2024 ni ilé iṣẹ́ ìsanwó ara ẹni tuntun rẹ̀. A ṣe ilé iṣẹ́ náà láti pèsè ìrírí iṣẹ́ ara ẹni tí kò ní ìṣòro àti ìrọ̀rùn fún àwọn oníbàárà, èyí tó fún wọn láyè láti sanwó fún àwọn ọjà àti iṣẹ́ láìsí àìní ìrànlọ́wọ́ ènìyàn. Ilé iṣẹ́ náà ní àwọn ohun èlò tó ti pẹ́ títí bíi ìfọwọ́kàn ìbòjú, ìfàmìsí bíómẹ́ǹtì, àti àwọn àṣàyàn ìsanwó aláìfọwọ́kàn, èyí tó mú kí ó jẹ́ ojútùú tó wúlò fún àwọn oníṣòwò tó ń wá ọ̀nà láti mú kí ìrírí àwọn oníbàárà wọn sunwọ̀n sí i.
3. ATM Bitcoin
Ní àfikún sí kíóstì ìsanwó ara-ẹni rẹ̀, Hongzhou Smart tún ṣe àfihàn Bitcoin ATM rẹ̀ níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà. A ṣe Bitcoin ATM láti pèsè ọ̀nà tó rọrùn àti ààbò fún àwọn oníbàárà láti ra àti ta àwọn owó crypto. Pẹ̀lú bí àwọn owó crypto ṣe ń pọ̀ sí i ní Áfíríkà, Bitcoin ATM jẹ́ ojútùú tó bá àkókò mu tí ó sì yẹ tí ó fún àwọn oníṣòwò láyè láti bójútó ìbéèrè fún iṣẹ́ owó digital. ATM náà ní àwọn ẹ̀yà ààbò tó ti ní ìlọsíwájú àti àwọn ìbáṣepọ̀ tó rọrùn láti lò, èyí sì mú kí ó jẹ́ ojútùú tó dára fún àwọn oníṣòwò tí wọ́n ń wá àǹfààní lórí àṣà owó digital.
4. Ìdúróṣinṣin Hongzhou Smart sí Áfíríkà
Wíwà Hongzhou Smart níbi ayẹyẹ Seamless Africa 2024 jẹ́ ẹ̀rí sí ìfẹ́ ilé-iṣẹ́ náà láti pèsè àwọn ọ̀nà ìmọ́-ẹ̀rọ tó ti ní ìlọsíwájú fún àwọn oníṣòwò ní Áfíríkà. Nípasẹ̀ àwọn ọjà àti ọ̀nà ìmọ́-ẹ̀rọ tuntun rẹ̀, Hongzhou Smart ní èrò láti fún àwọn oníṣòwò lágbára láti bá àìní àwọn oníbàárà wọn mu kí wọ́n sì dúró ní ipò iwájú nínú ọjà ìdíje. Wíwà ilé-iṣẹ́ náà níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà jẹ́ àfihàn ìfẹ́ rẹ̀ sí sísìn ọjà Áfíríkà àti pípèsè àwọn ọ̀nà ìmọ́-ẹ̀rọ tuntun láti ran àwọn oníṣòwò lọ́wọ́ láti gbèrú.